ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุณ 888 ครับ ไหน ๆ มาลงกราฟแล้ว ก็ขอให้ช่วยจัดเต็มเลยนะครับ ทั้ง set gold silver oil usdx

อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ

ขอขอบคุณ คุณส้มโอมือ และคุณ888 ด้วยค่ะ

!10 !_087

ขอบคุณ คุณส้มโอมือ สำหรับข่าวค่ะ

ขอบคุณ คุณ 888 ที่ลงกราฟเขียวแดงให้ทราบแนวทางการทำกำไรค่ะ

แล้วก้อ ขอบคุณ เพื่อนเพื่อนสมาชิกผู้มีน้ำใจทุกท่าน ที่นำเสนอสิ่งดีดีค่ะ :)

ติดตามกระทู้นี้ทุุกวันค่ะ ..( รอคุณเสมว่าง แวะเข้ามาทักทายกันให้หายคิดถึงบ้างนะคะ ) :)

ขอบคุณคุณเสมที่แบ่งปันความรู้ดีๆที่ให้ตลอดเวลาที่ผ่านมา โชคดีค่ะ

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนที่แชร์ข้อมูลด้วยนะ

20-7-2554 บทความ Bank of America เขียนโดย ลุงโฉลก

บทความบางส่วนครับ

นโยบายการพิมพ์ธนบัตรเพิ่มขึ้นอย่างไม่มีขีดจำกัดของนักการเมืองทุกประเทศที่ซื้อเสียงเข้ามาครองอำนาจ กำลังส่งผลทำให้เกิดสภาวะเงินเฟ้ออย่างรุนแรง เงินทุนจำนวนมากกำลังใหลเข้ามาสู่ซีกโลกตะวันออก วันนี้ SET +12.83 จุด ไปปิดที่ 1096.77 ส่งสัญญาณซื้อเต็มกำลังแล้ว หวังว่าสมาชิกคงไม่ตกรถกันนะครับ

สัญญาณซื้อของ Minute Wave (iii) เริ่มต้นขึ้นแล้ว เป็นสัญญาณที่ bullish มาก เพราะอยู่ใน Sub-wave 1 ของ Motive Wave 3 ใน Major Wave 1 ตลาดยังจะขึ้นต่อไปอีกมาก ปีนี้จะเป็นปีทองของพวกเราทุกคน

กราฟ SET จากบทความครับ

อ่านฉบับเต็มตามลิงค์ ครับ http://www.chaloke.com

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

post-903-067231200 1311127200.jpg

ถูกแก้ไข โดย 888

ดีใจจังคะ ที่มีคนมีน้ำใจมาช่วยเหลือกระทู้นี้ให้อยู่ต่อไป ทั้งคุณส้มโอมือ ที่จะอยู่ึคู่กระทู้นี้ คุณ 888 ที่มาช่วยโพสกราฟ คุณ henry ที่คอยนำเสนอข่าวฟุตบอล และเพื่อนๆที่เข้ามาพูดคุย รู้สึกอบอุ่นคะ !thk !thk !thk ทุกท่านจากใจจริงนะคะ

เป็นคนที่ลงทุนมาแล้วหลายแบบ ทั้งแบบตามระบบคุณเสม และแบบลงทุนเอง ลองผิดลองถูก วิเคราะห์เอง ใช้ความรู้สึกตัวเอง สารพัด

สุดท้ายก็เลือก ลงทุนตามระบบคะ ทำแล้วสบายใจ

เห็นเขียวแรกจากระบบ SET เมื่อแปดโมงเช้าวันนี้ ตอนนี้สั่งซื้อ k-set50 เรียบร้อยคะ ส่วนระบบ silver กับ ระบบ gold ก็ตามระบบไปเรื่อยๆคะ

sarapao ขอขอบคุณ ระบบ และ ขอบคุณ คุณเสมอย่างที่สุด ผู้ซึ่งเป็นคนแรกที่ทำให้รู้จัก ระบบ

ทำให้ sarapao มีโอกาสที่จะเริ่มตามแนวทางนี้ เงินทองเป็นของหายาก ได้มาแล้วก็อยากรักษาและทำให้เพิ่มพูนคะ

คุณเสมอย่าหายไปนะคะ มาบ่อยๆ sarapao เห็นสัญญาณจากระบบแล้วก็จริง แต่ก็ชอบเข้ามา ดูกระทู้นี้เพื่อดูไอเดียคุณเสมเสมอนะคะ มันอุุ่นใจคะ

ขอบคุณ คุณ 888 ด้วยนะคะ มาลงกราฟและวิเคราะห์ของลุง ทำกราฟสวยกว่าของ sarapao ทำเองอีกคะ

20-7-2554 บทความ Bank of America เขียนโดย ลุงโฉลก

บทความบางส่วนครับ

นโยบายการพิมพ์ธนบัตรเพิ่มขึ้นอย่างไม่มีขีดจำกัดของนักการเมืองทุกประเทศที่ซื้อเสียงเข้ามาครองอำนาจ กำลังส่งผลทำให้เกิดสภาวะเงินเฟ้ออย่างรุนแรง เงินทุนจำนวนมากกำลังใหลเข้ามาสู่ซีกโลกตะวันออก วันนี้ SET +12.83 จุด ไปปิดที่ 1096.77 ส่งสัญญาณซื้อเต็มกำลังแล้ว หวังว่าสมาชิกคงไม่ตกรถกันนะครับ

!_087 !30 !thk

ถูกแก้ไข โดย raty

ขอบคุณคุณเสมมากๆครับที่แบ่งปันความรู้มาโดยตลอด

ขอบคุณคุณ 888 ครับ ไหน ๆ มาลงกราฟแล้ว ก็ขอให้ช่วยจัดเต็มเลยนะครับ ทั้ง set gold silver oil usdx

อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:ph34r:

Crude oil ค่ะ (ช่วยๆ กัน ถ้ากำไร อย่าลืมแบ่งตังไปทำบุญ ทำทาน บ้างนะคะ อุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรและสัตว์โลกทั้งหลายค่ะ สาธุ)