ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เครียดเลยครับ :lol: :lol: เพราะผมไม่หล่อแต่มองไม่เบื่ออ่ะ ..... (จำจากเค้ามาอีกที)

คุณ 888 จอง 5 เล่มเลยเหรอครับ ขอบพระคุณมากคร้าบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นด้วยกับคุณ 888 จะได้รู้จักตัวจริงเสียงจริงกันซะที่

เอารูปใหญ่ๆ เลยนะคะ

ขอบคุณครับ ขอจองหนังสือ 3 เล่มครับ

ขอจองหนังสือ 1 เล่มด้วยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย dolly

ติดตามอ่าน บทความคุณ Next มาหลายเดือนแล้วครับ :ph34r:

ได้ความรู้ต่างๆเพิ่มขึ้นมาก วันนี้ขอแสดงตัวกับเค้าบ้าง :lol: และก็ขอจองหนังสือ 1 เล่มครับ

ขอจองด้วยครับ หนึ่งเล่ม แอบติดตามมานานแล้วครับ

ให้จองโอนยังไงบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

สวัสดีค่ะ คุณเน็กซ์

pa_no ติดตามอ่านบทความของคุณเน็กซ์มาระยะหนึ่งแล้ว

ชอบอ่านมากเลย ได้ความรู้มาก ๆ pa_no เข้าไปอ่านได้ แต่ยังโพสต์ไม่ค่อยเป็น วันนี้พยายามโพสต์ทั้งวัน แต่ไม่สำเร็จ

ต้องรอลูกมาทำให้ตอนค่ำ อยากจะขอจอง 3 เล่ม ไม่ทราบว่าต้องโอนเงินอย่างไรค๊ะ

และที่คุณเน็กซ์ บอกให้จองหลังไมค์ ก็ไม่ทราบว่าจะติดต่อคุณเน็กซ์อย่างไรค่ะ

ขออภัยนะคะ

ขอขอบคุณ คุณเน๊กซ์ ที่ให้ความรู้เป็นวิทยาทาน ขอให้ผลบุญนี้จงส่งผลให้คุณเน๊กซ์และครอบครัวประสบแต่สุข สำเร็จยิ่ง ๆ ขึ้นไปค่ะ

และขอให้กำลังใจคุณเน็กซ์ เขียนต่อไปค่ะ

และขอขอบคุณ คุณกัมพล เจ้าของเวปนี้ ในฐานะเจ้าของบ้านที่เป็นสื่อในการความรู้แก่เรา

สวัสดี

pa_no

เคยขอจองไว้ 3 เล่ม อย่าลืมนับผมด้วยนะครับ :rolleyes:

จะให้โอนเงินไปที่ไหน เมื่อไหร่ บอกได้ทันทีเลยนะครับ :rolleyes:

คุณครูเน็กช์ครับอย่าลืมตกหล่นผม1เล่มนะครับผมรออยู่ว่าครูจะให้โอนเงินอย่างไร :wub: พอเปิดเวฟมาเห็นกะทู้ครูแล้วรู้สึกว่ามันปิดไม่ลงครับครุคงรู้นะครับว่าลงแดงเป็นย้งไงผมได้รับหน้งเมื่อไรผมคงหายแน่ๆๆๆคราบบบบ ปล ไม่ต้องรีบแต่ให้ไวๆๆนะครับ :wub: :wub:

:)สวัสดีค่ะคุณเน็กซ์ วันนี้มิสเคเพิ่งจะกลับถึงที่พักค่ะพอเข้ามาดู :ph34r: เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็เริ่มจอง

หนังสือกันบ้างแล้ว :lol: ขอแสดงขอยินดีกับคุณเน็กซ์ด้วยนะคะที่หนังสือโอกาส"ทอง"(จริงๆ)สำเร็จถึงขั้น

พร้อมสั่งพิมพ์แล้ว หนังสือที่มีเนื้อหาดีย่อมเป็นที่สนใจของคนมากมายค่ะ :wub:

ปล. ^_^ มิสเคPMไปให้แล้วนะคะ ขอรอความคืบหน้าเรื่องหนังสือระยะต่อไปค่ะ :wub: รอบทความและบทวิเคราะห์ใหม่ๆอยู่เช่นเคยค่ะ :rolleyes:

ผม kenshin ครับ.... จอง 5 เล่มไปเลย

ตอนแรกตั้งใจไว้ 10 เล่มครับ... แต่สู้ราคาไม่ไหว ขอ 5 เล่มก่อนละกันครับ

แต่ขอคำถามครับ

1. ว่าแต่จะส่งที่อยู่ไปให้ยังไงครับ ?

2. โอนเงินให้ยังไงครับ?

3. ผมไม่รู้จัก PM ครับ, ต้องทำไงเหรอครับ?

ขอบคุณครับ...

ถูกแก้ไข โดย kenshin