ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

คาดว่าราคาทองคำและโลหะเงิน จะดีดกลับมานะครับ สำหรับคืนนี้

ถ้าใครซื้อเพิ่มเติมไว้ ตามกราฟ ราย m1,m5,m15 ราย 30 นาที ด้วย นะเวลานี้-->

ราย h1 ก็กำลังจะเขียวครับ ตามศรชี้

แท่งเทียนแสดงสีเขียว

post-487-070971000 1304331251.png

ถูกแก้ไข โดย skpk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมว่าไม่ต้องคืนนี้แล้วละครับ แค่ช่วงบ่ายราคาก็เริ่มเชิดขึ้นแล้ว !064 !064

เข้าไปแล้วเหมือนกันครับวันนี้(ถึงจะฉุดมาผิดตัวก็เหอะ) !19

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

(ซ้ำ)

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

ชาวเน็ตรุมจับผิดภาพศพ "บินลาดิน" เป็นของปลอม

http://manager.co.th/Around/ViewNews.aspx?NewsID=9540000053932

รอฟังค่ะ จะลงอีกไหม จาได้ขัดช้อนคะ

มันมีความเป็นไปได้และไม่ได้นะคะ เท่าที่เคยสังเกตก็มีความเป็นไปได้ แต่ก็ไม่ทุกครั้งหลอกค่ะ มันคือแนวรับที่อาจมาไม่ถึงก็ได้ แต่พอเห็นแล้ว ก็ชักเสียวๆ ก็คือระวังไว้ ต้องคอยดูอย่างอื่นๆต่อไปด้วยไปค่ะ

บวกให้ เสี่ยMOR LEK ค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวสาร 5fc0f220.gif เรียกไว้ก่อนจะได้ชิน

ผมติดดอยลูกนึงที่46,641 เห็นราคาวันนี้แล้วเสียดายอยากเก็บเพิ่มจัง แต่ม่ายมีตังเฮ้อ !034

ปล.รูปเงินเม็ดร้านแม่โจ้หลังจากผ่านการเทสว่าเป็นเงินบริสุทหรือป่าว โดยจิกมานิดหน่อยนำไปหลอมละลายเป็นเงินเหลวแล้วรวมกันเป็นก้อนเดียว ดูเงาวิ้งๆดีครับ

เท่าที่โทรสอบถาม จาก G Cap นั้น , ไม่มีการซื้อขายเม็ดเงินครับ

เท็จจริงประการใด ติดต่อใครครับ ช่วยบอกด้วย

ส่วนตัวผมไม่เคยซื้อกับจีแคปครับแต่เห็นในเวปเขามี(ในรูปแนบอ่ะครับ)

ขออนุญาตตอบนะคะ ที่หน้า 4 คุณAun Tonio รวบรวมข้อมูลเอาไว้ให้ค่ะ

คิดเหมือนกันเรยครับ ว่าจะโพสตอบอยู่

post-867-094677800 1304337106.jpg

post-867-092158600 1304337642.jpg

ถูกแก้ไข โดย AunTonio

วันนี้ติดเวรทำงานซะด้วย มาดูอีกที มันเริ่มเงยหัวแล้ว

พรุ่งนี้คงไม่ลงให้ช้อนอีกแล้ว...

ทุบแบบนี้ ทุบทำมัย... หือ ๆๆ

บอกแล้วทุบให้มันหนัก ๆๆ ทุบแรง ๆๆ หือ ๆๆ

อดเลยตรู

วันนี้ติดเวรทำงานซะด้วย มาดูอีกที มันเริ่มเงยหัวแล้ว

พรุ่งนี้คงไม่ลงให้ช้อนอีกแล้ว...

ทุบแบบนี้ ทุบทำมัย... หือ ๆๆ

บอกแล้วทุบให้มันหนัก ๆๆ ทุบแรง ๆๆ หือ ๆๆ

อดเลยตรู

เวลานี้ตลาดยังไม่ปิดครับ ใจร่มๆๆไว้ ที่มีอยู่ก็ถือรอไปก่อน

ผมก็ได้แต่หวังว่ามันคงขึ้นนะครับ

เพิ่งจะได้เงินมาจะขึ้นแล้วเหรอ ขอให้หนูได้เก็บมั้งดิ

เพี้ยง เพี้ยง เพี้ยง คืนนี้ขึ้น มะรืนนี้ทุบต่อแบบจัดหนัก

ผมติดดอยลูกนึงที่46,641 เห็นราคาวันนี้แล้วเสียดายอยากเก็บเพิ่มจัง แต่ม่ายมีตังเฮ้อ !034

ปล.รูปเงินเม็ดร้านแม่โจ้หลังจากผ่านการเทสว่าเป็นเงินบริสุทหรือป่าว โดยจิกมานิดหน่อยนำไปหลอมละลายเป็นเงินเหลวแล้วรวมกันเป็นก้อนเดียว ดูเงาวิ้งๆดีครับ

ส่วนตัวผมไม่เคยซื้อกับจีแคปครับแต่เห็นในเวปเขามี(ในรูปแนบอ่ะครับ)

คิดเหมือนกันเรยครับ ว่าจะโพสตอบอยู่

ขอบคุณมากครับ

อ้อ ท่านอันโตนิโอ ทราบไหมว่า ความบริสุทธิ์ของเนื้อเงนนั้น กี่ % ครับ

อ้าว ในเวบมี แต่ทำไมโทรถามบอกว่าไม่มีการซื้อขายโลหะเงิน

ผมก็ใช้บริการร้านนี้อยู่ครับ ต้องเหนี่ยวแล้วมั๊ง !!!!

กะว่าเล่นทองคำแท่งจะย้ายไปเล่นกับ GT Gold Online น่าจะดีกว่า เพราะว่า

1. กดทางคอมได้ แถมวางราคาได้อีกด้วย 24 hr. ราคาเป็นแบบ spot gold

แล้วคำนวณกลับมาเป็นเงินบาทให้ น่าจะดีกว่าโทรหาบางที ราคาวิ่งลงวิ่งขึ้นถึง 20-30 บาท/บาททองคำ

2. ซื้อขายขั้นต่ำได้ 1 บาท แต่ต้องบวกค่าบล็อกอีก 100 บาท

ถูกแก้ไข โดย skpk

และแล้วจรวดก็มาตามคาด ^_^ หลังจากโดนทุบฉลองวันแรงงานไป

กลับมาแล้ว ๆ 47.17-0.83 :lol: :lol: :lol:

ค่อยมีอารมณ์ขายหน่อย :lol: