ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้มี Indicators Update ตัวใหม่ล่าสุดมาให้โลดใช้กันแก้ไขใหม่หมดครบชุดเรื่องการเทรดทอง แถม Super Signal v4d 2011

ตัวล่าสุดที่ผมใช้อยู่ดูในรูปได้ โหลดได้ตามลิ้งค์นี้เลยครับลบตัวเก่าทิ้งให้หมด http://www.mediafire...ns7av178tm31m0j

Super Signal v4d 2011 ใช้คู่กันกับ Super Signal v3d 2011 ด้วยนะครับใช้ทั้งสองตัวคู่กันเลย

ขอบคุณท่านปู่ที่สุดคับ ที่เมตตาพวกเราเสมอ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

"เมื่อวานทองคำแท่งใครที่เข้าซื้อไว้ตามคำแนะนำอย่าเพิ่งขายออกไปครับถือต่อไป"

เมื่อวานผมปฏิบัติตามเรียบร้อยแล้ว...ได้มาเฉลี่ยกับของบนดอย...happy สุดๆ....

วันนี้ถือกันยาวต่อไป...ต้องหนักแน่นเข้าไว้....

ขอบคุณครับปู่วันนี้ยังไม่เข้าครับปู่ราคา rebound จบแล้วน่าจะลงต่อหรือเปล่าครับรอดูสถานะการณ์ก่อน :lol:

วันนี้แนะนำอย่าเพิ่งเข้าเพิ่มนะครับนั่งรอดูสถานการณ์ไปก่อน US แข็งค่าขึ้นมาตอนนี้เพราะช่วงนี้เป็นราคา Rebound อยู่

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

ขอบคุณมากค่ะที่เตือนให้มีสติอยู่ตลอดเวลา เมื่อวานราคา rebound วันนี้จะรอดูตามคำแนะนำค่ะ +2 !thk

หนูเพิ่งเปิด l gf ไป ตะกี้นี้เองค่ะ จะรอดมั้ยเรา

:wacko: เหมือนคุณ jil เลยคับ เพิ่งเปิด L ไปก่อนคุณพริ้งโพสต์ไม่ถึง 2 นาทีเลย Y_Y

:wacko: เหมือนคุณ jil เลยคับ เพิ่งเปิด L ไปก่อนคุณพริ้งโพสต์ไม่ถึง 2 นาทีเลย Y_Y

ไม่เป็นไรครับถือไว้ก่อนวันนี้จะเป็นการ rebound ของ US ในช่วงกลางวันรอลุ้นต่อช่วงหัวค่ำครับใจเย็นนะwub.gif

ผมซื้อทองแท่งไว้แล้วครับปู่ รอลุ้นด้วยคน ลงค่อยซื้อเพิ่ม ตามคำแนะนำ :P

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...