ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ในปีใหม่ 2554 ขอให้คุณเน็กซและครอบครัวมีความสุข สุขภาพดี ความรู้ที่ได้รับคือสิ่งที่มีค่า หนังสือขายที่ไหนจะไปซื้อนะค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอคิวจองหนังสือด้วยคน รวมสามเล่มพร้อมลายเซ็นต์นะครับ.....ขอโทษ..!! อยากให้ทองลงต่ำกว่า1400 จิงๆ...เพราะเพิ่งศึกษา ( โอกาศทอง)ยังซื้อทองไม่ทันเลย..สองหมื่นอัพแล้ว....

ไม่เป็นไรครับ ถ้าเริ่มศึกษาแล้วจะเห็นว่าราคาทองตอนนี้ ถูกกว่าราคาทองในอีกหนึ่งปีข้างหน้าแน่นอนครับ ^^ ทำใจร่มๆ จะเห็นว่าจริงๆแล้ว มีอะไรให้เราศึกษาอีกเยอะครับ ค่อยเป็นค่อยไป รับรองว่ามีแต่กำไรครับ ^^

โชคดีในการลงทุนครับ

Happy New Year to all Thaigold Member ^^

ขอให้คุณ NEXTTONOTHING มึความสุขสมความปรารถนาตลอดกาลนานค่ะ จอง 5 เล่น คะ

ขอบคุณในความเห็นครับ..หวังว่าจะได้เห็นข้อมูลดีๆ จากผู้รู้จริงอีก...ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ.

การให้สิ่งใดเล่าจะเท่ากับการให้ด้วยใจแม้จะเป็นคำพูดไม่ใช่สิ่งของ แต่สำหรับk/next.ให้เป็นทั้งมูลค่าและคุณค่า ปีใหม่2554และตลอดไปทุกๆปีสิ่งที่ดีๆที่k/nextมอบให้ชาวthaigoldจงกลับมาหาk/nextเป็น100เท่า1000ทวี บุญกุศลและความดีที่ผมมีแล้วไชร้ ขอพระเจ้าโปรดคุ้มครองk/nextและครอบครัวให้สุกกายสบายใจและปลอดภัยทุกประการเทอญ :wub: :wub:

จำได้ว่า เปลี่ยนจาก +4 มา + 3 นะคะ

K-oil ต่างหาก ที่ +5

ถ้าขายออกวันที่ 30 ก็ไม่เกี่ยวกับปันผล เข้าใจถูกมั๊ยครับ

สวัสดีปีใหม่ อ.เน็กซ์ และสมาชิกทุกท่านค่ะ :wub:

ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง และรวยๆๆๆกันทุกคนนะคะ :lol: :lol:

อ.เน็กซ์ถ่ายรูปสวยจังค่ะ เหมือนช่างภาพมืออาชีพเลย ^_^

ยินดีกับk/yaiด้วยที่มีทองขอให้มีเยอาะๆนะครับ เรามาแข่ง(โช)ทำความดีและต่อส้งคมดีใหมผมคงสู้K/YAI"ไม่ได้ ผมดีใจที่ได้โอกาศทำดีแต่ผมจะภูมใจหากผมทำได้มากกว่าที่แล้วมา สวัสดีปีใหม่ครับ :wub: :wub:

หากผมจองไม่ได้ :wub: ข้าผู้น้อยยยขอแบ่งกับคุณใจเย็นนี่และ แฮะแฮะ :D

สวัสดีปีใหม่คุณเน็กซ์ ขอให้คุณและสมาชิกในครอบครัวมีแต่ความสุกสมหวังตลอดไป :P :P :P ปล ได้เข้ามาอ่านหาความรู้จากบทความของคุณทุกๆครั้งที่ได้เปิดเวปนี้แต่ยังไม่เคยขอบเลยค่ะ ปีใหม่นี้จึงขอถือโอกาสขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ไปในตัวเลย ขอบคุณน่ะค่ะ

ถ้าขายออกวันที่ 30 ก็ไม่เกี่ยวกับปันผล เข้าใจถูกมั๊ยครับ

ใช่ครับ ขาย 30 dec 10 ไม่ได้รับปันผลครับ

ปล. หยุดยาวแล้วครับ 3-4 วันจากนี้จะไป "ติดดอย" ครับ

ใครไปเที่ยวภูชี้ฟ้า วัดร่องขุ่นหรือ ดอยตุง แถวนั้น ไม่แน่ครับ เราอาจจะเดินสวนกัน

โชคดีมีความสุขMerry Christmas ล่วงหน้าทุกคนครับ[/size]

แอบมาอ่านอยู่นาน ขอบคุณสำหรับข้อมูล

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุขนะครับ

สวัสดีปีใหม่ ครับ

วันนี้13.00น.สั่งขายK-Goldทางโทรศัพท์และทางATMไม่ได้ แต่ไปสั่งขายหน้าเคาเตอร์ได้ ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ ตกใจนิดหน่อย :wacko:

หนังสือออกทันปีใหม่ มัยค่ะ ขอจอง 2 เล่มค่ะ